MAMLAKA YA ELIMU NA MAFUNZO YA UFUNDI STADI (VETA)

MKATABA WA UJENZI

Mkataba huu umesainiwa leo tarehe __ ' mwezi z 2022

KATI YA
Chuu_ cha Ufundi Stadi (na Huduma) cha VETa - kMeacea s SLP. _fpb
— BV EA ambacho kinaiwakilisha Mamlaka ya Elimu na Mafunzo ya

Ufundi Stadi, S.L.p. 2849 Dar es Salaam (ambacho katika Mkataba huu atajulikana
kama “Mwajiri") kwa upande mmoja;

NA

EAWiN_ fmbiccy po TYME AN Va 5.L.P. 738 | Mmayinko mAPva- NYAEAT o
(ambaye katika Mkataba huy atajulikana kama “Fundi”) kwa upande mwingine

KWA KUWA Mwajiri ana mpango wa kujenga Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya
kwan b A 4

KWA KUWA Mwajiri anatumia rasilimali zake za ndani kwa ushirikiano na rasilimali za
nje kwa ajili ya ujenzi wa Chuo cha Ufundi Stadi cha Wilaya ya _kwimga .

KWA KUWA Mwajiri amefanya majadiliano na Fundi kwa ajili ya kazi ya
Skimmich aMA KePAIKKA CANKI Tewbio LA ABLVTion 4

NA KWA KUWA Mwajiri amempatia Fundi nakala ya Michoro pamoja na Mchanganuo
wa vifaa vya Ujenzi (Schedule of materials) vinayoonesha namna kazi itakavyofanyika;

HIVYO BASI, PANDE ZOTE MBILI ZINAKUBALIANA KAMA IFUATAVYO:

1. GHARAMA YA UFUNDI :
Kwamba, kwa gharama ya Shilingi za Tanzania _é 5"; gm / = , Fundi
atafanya kazi ya PaeYall s fewidimasharti yaliyo katika :'u{.kataba huu.
Katika Mkataba huu,kiasi hiki cha fedha kitajulikana kama “Gharama ya Ufundi”
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MABADILIKO YA GHARAMA YA UJENZI (CONTRACT SUM ADJUSTHENT)

Gharama ya ufundi haitabadilika kwa namna yoyote lle isipokuwa itakapokuwa
'meelekezwa moja kwa maja katika Mkataba huu kutokana na mabadiliko ya

ujenzj yaliyofanywa na Mwajiri,

NAMNA YA KUFANYA MALIPO
Mwajiri atamlipa Fundi kwa hundi ndani ya siku kumi na nne kwa namna ifuatayo;

() Malipo ya awali, 10 % ya gharama ya ufundi

(B) Kazi ikikamilika kwa asilimia 20: 15% ya Gharama ya Ufundi;

|C) Kazi ikikamilika kwa asilimia 50: 20%, ya Gharama ya Ufundi;

(d) Kazi ikikamilika kwa asilimia 80:30% ya Gharama ya Ufundi;

(e) Kazi ikikamilika kwa asilimia 100: 20% ya Gharama ya Ufundi;na
(f)Baada ya kukamilika kwa"Muda wa matazamio”:5% ya Gharama ya Ufundi.

MAKABIDHIANO YA ENEO LA KAZI, UKAMILISHAJI WA KAZI NA KUAHIRISHA KAZI

(a) Fundi atakabidhiwa eneo la tarehe ot  mwezi ol 2021
au tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa. Iwapo Fundi atakabidhiwa
tarehe nyingine kabla au baada ya tarehe tajwa, pande zote zitaweka

kumbukumbu kwa maandishi siku ya makabidhiano ambapo pande zote mbili
zitasaini.,

(b) Fundi atakamilisha kazi ndani ya siku _Z2/toka tarehe ya makabidhiano ya kazi
niyo. lwapo kutatokea mabadiliko ya ujenzi yaliyofanywa na Mwajiri, siku ya
ukamilishaji wa ujenzi inaweza kubadilika.

(c) Mwajiri anaweza kuahirisha kazi zilizo katika Mkataba huu na kutoa maelekezo
«wiz Fundi kuhusiana na kuahirisha kazi hiyo.

WAJIBU WA FUNDI
Fundi atakuwa na wajibu ufuatao: -

(a) Lujesen S smamun§ F ArniEs kamilisha ujenzi kama inavyoonekana katika
tichora pamnja na Mchanganun wa Vifaavya Ujenzi (Schedurte of materials)
sambarmba na maclekero ya Meamjiri;

(b) Kumpatia Mwsajiri ratiba ya kazi (work programme)ndani ya siku 7 tangu tarehe
ya kusaini tkataba huu ili kupata kibali cha Mwajiri,
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IMES
MFSLT;"‘:, NA KUWEKWA MHURI, KWA NIABA YA MAMLAKA YA ELIMU NA
A UFUNDI STADI, NA CHUO CHA UFUNDI STADI (NA HUDUMA) CHA

s JAUBVA U CEeR

Saini:

/o

Wadhifa: [Z?HMU MEUU W‘q I[:‘ln-:nre.-I'ua-:

Mbele ya (Shahidi)

Jina: 7¢WA A Z2A  Saini:
Wadhifa: SYIMAval S ) Tarehe:
IMESAINIWA NA FUNDI
Mbele ya

Jina: =bwin  [EhFRey Saini:
Wadhifa: Fuabt mkud Tarehe:
Mbele ya (Shahidi)
Jina: Juuus ¢ HNTa Saini:
Wadhifa: Fund! MSA1DI2) Tarehe:
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